สถานีตำรวจภูธรเมืองภูเก็ต
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฝากเพจเกี่ยวกับการแชร์ปัญหาการจราจรที่พบกันบ่อยจนจิตแทบจะเสื่อมหมดแล้วครับ

Go down

ฝากเพจเกี่ยวกับการแชร์ปัญหาการจราจรที่พบกันบ่อยจนจิตแทบจะเสื่อมหมดแล้วครับ Empty ฝากเพจเกี่ยวกับการแชร์ปัญหาการจราจรที่พบกันบ่อยจนจิตแทบจะเสื่อมหมดแล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  nawin_nawin Fri Dec 28, 2012 12:27 pm

ฝากเข้าไปกดไลค์ และแชร์ประสบการแย่ๆ ที่พบเจอบนท้องถนนหน่อยครับ อยากให้เจ้าหน้าที่ตำรวจเข้าไปดู เข้าไปตอบ เข้าไปมีส่วนร่วมได้ยิ่งดีครับ
ปล. ผมเป็นคน กทม. ครับ แต่อยู่ภูเก็ตมา 20 กว่าปีแล้ว ผมไม่อยากให้บ้านหลังที่สอง และอาจจะเป็นหลังสุดท้ายของผม ต้องเปลี่ยนไปในทางที่แย่ครับ

เวิล ไวด์ เว็บ . facebook.com/WatchOutPhuket

nawin_nawin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน