สถานีตำรวจภูธรเมืองภูเก็ต
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คนขายชื่อ รุ่งนภา ปรีชารัตน์ ชื่อเล่น แอน อีกคนชื่อเพชรา เฮ็กต๋ง ชื่อเล่น เมย์

Go down

คนขายชื่อ รุ่งนภา ปรีชารัตน์ ชื่อเล่น แอน อีกคนชื่อเพชรา เฮ็กต๋ง ชื่อเล่น เมย์ Empty คนขายชื่อ รุ่งนภา ปรีชารัตน์ ชื่อเล่น แอน อีกคนชื่อเพชรา เฮ็กต๋ง ชื่อเล่น เมย์

ตั้งหัวข้อ  saow Fri Jun 29, 2012 2:26 pm

เรียนท่านผู้ที่เกี่ยวข้อง

หนูมีเรื่องรบกวนด่วนมากๆแฟนหนูทำงานเป็นเซลล์ขายน้ำเป็ปซี่ ของบริษัทเสริมสุข สาขาภูเก็ต ถ.โกมารภัจจ์ ต.ตลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ภูเก็ต แต่ติดการพนันหวยหุ้น มากๆจนครอบครัวเดือนร้อนเรื่องค่าใช้จ่าย จึงขอแจ้งเบาะแสคนขายหวย ในบริษัทดังกล่าวซึ่งมีอยู่ 2 คน เป็นผู้หญิงทั้งคู่ คนแรกชื่อ เมย์ ขับรถยนต์เก๋ง ฮอนด้า ซีวิค สีขาว ทะเบียน 6713 ตรัง คนที่สองชื่อแอน ขับมอร์ไซต์ ฮอนด้า ไอคอน สีชมพู ทะเบียน 639 ภูเก็ต จะมาทำงานประมาณ บ่าย 2 โมง ทุกวัน เว้นวันอาทิตย์ เจ้ามืออยู่แถวสะปำ ชื่อโบ ค่ะ กรุณาช่วยจัดการด้วยนะค่ะ จักกอบประคุณอย่างยิ่ง ขอทราบผลส่งกลับทางเมล์ด้วยค่ะ

เมื่อไหร่จะจับสักทีล่ะค่ะสามีดิฉันเล่นหวยหุ้นเงินเดือนติดลบแล้วค่ะ อีกอย่างเงินหมุนเวียนอาทิตย์ละเป็น 1-2 แสนบาท ยิ่งงวดไหนตรงกับวันที่หวยใต้ดินอีก เงินหมุนเวียนเกือบ ล้านบาท เห็นใจดิฉันด้วยน่ะค่ะ แจ้งไปที่ สภ.เมืองภูเก็ต เขาก็ไม่จับสักที หนูเดือดร้อนจริงๆค่ะ
ช่วยหน่อยน่ะค่ะ ท่านผู้กำกับคนใหม่ หนูแจ้งมา 3 ท่านผู้กำกับ แล้วน่ะค่ะ หรือให้ต้องแจ้งท่านชูวิทย์ มาถ่ายคลิปอีกหรือค่ะ

saow

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน